Fara á efnissvæði

Aldurs- og kynjaflokkar

11 - 12 ára sveinar. 
11 – 12 ára meyjar.
13 - 14 ára drengir.
13 – 14 ára telpur.
15 - 16 ára stúlkur
15 - 16 ára piltar
17 - 18 ára karlar.
17 – 18 ára konur.

 

Keppnisfyrirkomulag / reglur

Keppnisgreinar
100m bringusund.
100m skriðsund.
50m baksund.
50m flugsund.
100m fjórsund.
4x50m skriðsund 

Keppnisfyrirkomulag / reglur
Keppnisfyrirkomulagið er hefðbundið og reglur SSÍ gilda. 
Þó ekki í boðsundum þar sem ská má á staðnum, blanda saman félögum og helmingur sveitar má koma úr yngri aldursflokkum.

Uppröðun fyrir sundkeppni

Unglingalandsmót á Sauðárkróki 2023

 

Grein: 15-16 ára stúlkur, 100m. Skriðsund

 

Halla Rún Fannarsdóttir kt. 1311082810

Katrín Lóa Ingadóttir kt. 0805083360

Kolfinna Ósk Andradóttir kt. 2202072340

 

Grein: 15-16 ára piltar, 100m. Skriðsund:

 

-        1.Riðill:

2204072330

Kristófer Ek Saithong Óðinsson

0711072560

Orri Páll Pálsson

0811072970

Matthías Örn Þórólfsson

 

-        2.Riðill 100m. Skriðsund 15-16 ára piltar

0403083260

Kristján Kári Ólafsson

2508083560

Hlynur Blær Tryggvason

 

Grein: 100m. Skriðsund 11-12 ára stúlkur

0605122480

Katrín Birta Birkisdóttir

0410122180

Margrét Brynja Steingrímsdóttir

 

Grein: 100m. Skriðsund 11-12 ára Sveinar

2605112970

Ólafur Fannar Davíðsson

2601112480

Jökull Ingimundur Hlynsson

0501112020

Þór Elí Gunnarsson

1504112460

Björn Elvar Austfjörð

1.Riðill:

 

 

 

2.Riðill:

1810122180

Svanberg Leó Jóelsson

3004123190

Emil Axelsson

1504112460

Björn Elvar Austfjörð

                 

Grein: Fjórsund 15-16 ára piltar:

2204072330

Kristófer Ek Saithong Óðinsson

0711072560

Orri Páll Pálsson

 

Grein: Fjórsund 15-16 ára stúlkur:

1311082810

Halla Rún Fannarsdóttir

0805083360

Katrín Lóa Ingadóttir

 

 

Grein 100m. Skriðsund 13-14 ára drengir:

1.Riðill:

2705102210

Magni Rafn Ragnarsson

3108102310

Ólafur B. Thoroddsen

2903103850

Þór Sæmundsson

0607093350

Sindri Karl Sigurjónsson

 

2.Riðill:

0505103520

Ívan Elí Ólafsson

1406102320

Benedikt Már Þorvaldsson

2404103540

Róbert Darri Pálsson

 

Grein 100m. Skriðsund 13-14 ára telpur:

3009103510

Klara Mist Sòlveigardòttir

1112102760

Anna Björg Steinþórsdóttir

2101092930

Thelma Björg Gunnarsdóttir

 

Grein: 4x50 skriðsund 11-12 ára sveinar:

501112020

Þór Elí Gunnarsson

1504112460

Björn Elvar Austfjörð

 

4x50 skriðsund 11-12 ára meyjar: 0

 

Grein 100m. Bringusund 15-16 ára piltar:

1.Riðill:

2204072330

Kristófer Ek Saithong Óðinsson

krissigudd@gmail.com

7792204

 

0711072560

Orri Páll Pálsson

 

 

 

0506072320

Ernir Daði Arnberg Sigurðsson

ernirarnbergz@gmail.com

8657431

 

 

2.Riðill:

1605082990

Kristján Karl Hallgrímsson

2508083560

Hlynur Blær Tryggvason

 

100m. Bringusund 15-16 ára stúlkur:

1311082810

Halla Rún Fannarsdóttir

0805083360

Katrín Lóa Ingadóttir

 

Grein 100m. Bringusund 13-14 ára telpur:

3009103510

Klara Mist Sòlveigardòttir

 

 

3103102550

Þorbjörg Rún Emilsdóttir

thorbjorgrun@gmail.com

8426867

1112102760

Anna Björg Steinþórsdóttir

annabjorgst@gmail.com

8553335

 

Grein 100m. Bringusund 13-14 ára drengir:

1.Riðill:

2705102210

Magni Rafn Ragnarsson

3108102310

Ólafur B. Thoroddsen

2903103850

Þór Sæmundsson

2.Riðill:

 

0505103520

 

 

Ívan Elí Ólafsson

1406102320

Benedikt Már Þorvaldsson

 

 

Grein 100m. Bringusund 11-12 ára meyjar:

1.Riðill

0311122730

Sigurbjörg Sól Daðadóttir

1602122170

Bryndís Dögg Helgadóttir

2407122450

Sigrún Erla Snorradóttir

2901122060

Árbjörg Ynja Emilsdóttir

2.Riðill:

 

0605122480

 

 

Katrín Birta Birkisdóttir

0410122180

Margrét Brynja Steingrímsdóttir

1301122180

Lilja María Axelsdóttir

 

 

Grein 100m. Bringusund 11-12 ára sveinar:

1.Riðill:

2601112480

Jökull Ingimundur Hlynsson

0501112020

Þór Elí Gunnarsson

1504112460

Björn Elvar Austfjörð

 

2.Riðill:

1810122180

Svanberg Leó Jóelsson

3004123190

Emil Axelsson

 

100 m. fjórsund 11-12 ára sveinar:

0501112020

Þór Elí Gunnarsson

1504112460

Björn Elvar Austfjörð

1810122180

   Svanberg Leó Jóelsson

1801112390

Baldur Karl Andrason

 

100 m. fjórsund 11-12 ára meyjar:

0605122480

Katrín Birta Birkisdóttir

0410122180

Margrét Brynja Steingrímsdóttir


 

 

4x50m. Skriðsund 15-16 ára stúlkur:

0409082690

Hugrún Birna Hjaltadóttir

2806083780

Margrét Sigurþórsdóttir

0805083360

Katrín Lóa Ingadóttir

 

 

4x50 m. skriðsund 13-14 ára drengir:

2705102210

Magni Rafn Ragnarsson

0505103520

Ívan Elí Ólafsson

1406102320

Benedikt Már Þorvaldsson

2404103540

Róbert Darri Pálsson

 

100 m. fjórsund 13-14 ára drengir:

2705102210

Magni Rafn Ragnarsson

3108102310

Ólafur B. Thoroddsen

0505103520

Ívan Elí Ólafsson

1406102320

Benedikt Már Þorvaldsson

 

 

Of fáir skráðir keppendur í eftirfarandi greinar:

 

-        Þær greinar sem Sandra Rut Fannarsdóttir kt. 280606-3320 og Hilmir Hólm Gissurarson kt. 010506-3280 eru skráð í virðast vera of fámennar. Þau eru einu keppendurnir sem skráðir eru til leiks í sínum greinum miðað við aldursflokk.  Endilega yfirfarið samt listann til að vera 100% örugg á því.

 

-        Í 100m. Bringusundi 15-16 ára stúlkur er aðeins einn keppandi skráður til leiks: Kolfinna Ósk Andradóttir, kt. 220207-2340

 

-        4x50 skriðsund 15-16 ára, aðeins einn keppandi skráður til leiks í þeim flokk: Orri Páll Pálsson kt. 071107-2560

 

-        50m. flugsund 11-12 ára, aðeins einn keppandi skráður til leiks í þeim flokk: Baldur Karl Andrason kt. 180111-2390.