Úrslit 2022

Hér birtast úrslit frá Unglingalandsmóti 2022

Biathlon

Úrslit í hlaupaskotfimi

Smelltu á hlekkinn til þess að skoða úrslit. 

Drengir

Sæti Nafn   Tmi
1 Sigurjón Reynisson UÍA 12:49
2 Unnar Aðalsteinsson UÍA 13:34
3 Steinar Aðalsteinsson UÍA 15:27
4 Kjartan Óli Bjarnason ÍBR 14:40
5 Martin Patryk Srichakhan HSK 16:26

 

Stúlkur

Sæti Nafn   Tmi
1 Dýrleif Nanna Guðmundsdóttir  HSK 00:22:59

 

 

Bogfimi

Úrslit í bogfimi

Lokaður flokkur

15 - 18 ára

Sæti Nafn   Stig
1 Óskar Aron Stefánsson UMSS 106
2 Íris Helga Aradóttir UMSS 94

 

11 - 14 ára 

Sæti Nafn   Stig
1 Vigdís Lilja Hjaltadóttir UDN 94
2 Bríet Bergdís Stefánsdóttir UMSS 54



Opinn flokkur

15 - 18 ára

Sæti Nafn   Stig
1 Óskar Aron Stefánsson UMSS 74
2 Lilja Björk Sæland HSK 73
2 Símon Snorri Björnsson USVS 73
3 Arna Rut Arnarsson UMSK 69
3 Sigurður Gísli Sverrisson USVS 69
3 Íris Helga Aradóttir UMSS 69
4 Selma Ýr Ívardóttir USÚ 67
5 Jón Valgeir Guðmundsson HSK 66
6 Lárus Guðbrandsson USVS 64
7 Ísabella Eiríksdóttir Hjaltested ÍBR 60
8 Dýrleif Nanna Guðmundsdóttir HSK 59
9 Daníel Smári Björnsson USVS 59
10 Gabríel Elí Hákonarson HSK 58


11 - 14 ára

Sæti Nafn   Stig
1 Kristján Breki Jóhannsson HSK 77
2 Þórður Elfar Guðmundsson UMSE 72
3 Kristján Andri Finsson UMSK 68
4 Kristján Ólafsson án héraðs 67
5 Bjarki Sigurðarson án héraðs 66
6 Óskar Valdimar Sveinsson UMSE 65
7 Olgeir Máni Bjarnason HSÞ 63
8 Axel Úlfar Jónsson HSK 61
9 Jóhanna María Einarsdóttir USAH 60
10 Ásborg Styrmisdóttir UDN 60
11 Eyþór Einarsson UMSK 60
12 Georg Guðnason UMSB 59

 

Borðtennis

Úrslit í borðtennis

11 - 12 ára drengir

Sæti Nafn Félag
1 Hjörvar Þór Hnikarsson HSÞ
2 Jón Arnar Ólafsson HSK
3. - 4. Hrafnkell Máni Sigfússon HSK
3. - 4. Kári Adolfsson HSK


11 - 12 ára stúlkur

Sæti Nafn Félag
1 Unnur Eva Þórðardóttir HSK
2 Guðný Lilja Pálmadóttir HSK
3 Eldey Eva Engilbertsdóttir HSK


13 - 14 ára drengir

Sæti Nafn Félag
1 Anton Óskar Ólafsson HSK
2 Birgir Logi Jónsson HSK
3 Elvar Atli Guðmundsson HSK


13 - 14 ára stúlkur

Sæti Nafn Félag
1 Margrét Gísladóttir HSH
2 Lisbeth Viðja Hjartardóttir HSK
3 Anna Ísey Engilbertsdóttir HSK


15 - 18 ára drengir

Sæti Nafn Félag
1 Eyþór Birnir Stefánsson HSK
2 Ólafur Auðunn Sigvaldsson  UMSB
3. - 4. Snorri Rafn William Davíðsson  Keflavík
3. - 4.  Ævar Örn Marelsson  ÍBH


15 - 18 ára stúlkur 

Sæti Nafn Félag
1 Júlía Jara Ólafsdóttir  USVH
2 Árbjörg Sunna Markúsdóttir HSK
3 Kaja Rós Sonjudóttir Z.  USVH

 

Fimleikalíf

Úrslit í fimleikalífi

1. Stuðboltastelpur HSK

2. Höttur UÍA

3. Íþróttastelpur HSK

Upplestur

Úrslit í upplestri

15 - 18 ára flokkur

1. sæti Hjördís Katla Jónasdóttir

2. sæti Aðalheiður Ella Ásmundsdóttir

3. sæti elín Karlsdóttir

13 - 14 ára flokkur

1. sæti Margrét Gísladóttir

2. sæti Sóley Dagbjartsdóttir

3. sæti Helga Lilja Maack

11 - 12 ára flokkur

1. sæti Bergur Tjörvi Bjarnason

2. sæti Svanhildur Edda Rúnarsdóttir

3. sæti Sigurður Arnfjörð Bjarnason

 

Glíma

Úrslit í glímu

Stúlkur 11 - 12 ára

Sæti Nafn  
1 Anna Metta Óskarsdóttir HSK
2 Ásdís Erla Helgadóttir HSK
3 Diljá Sævarsdóttir HSK
4 Bergþóra Hauksdóttir HSK
5 Adda Sóley Sæland HSK
6 Eldey Eva Engilbertsdóttir HSK
7 Stella Natalía Ársælsdóttir HSK

 

Drengir 11 - 12 ára

Sæti Nafn  
1 Egill Ingi Nielsen HSK
2 Axel Úlfur Jónsson HSK
3 Halldór Steinar Benjamínsson HSK
4 Hrafnkell Hilmar Sigmarsson HSK
5 og 6 Óskar Atli Örvarsson HSK
5 og 6 Skírnir Garpur Frostason UÍA


Stúlkur 13 - 14 ára

Sæti Nafn  
1 Hugrún Svala Guðjónsdóttir HSK
2 Anna Ísey Engilbertsdóttir HSK
3 Bryndís Embla Einarsdóttir HSK
4 Ragnheiður Sara Steindórsdóttir KA
5 Auðbjörg Eva Hasler  KA
6 Aníta Ingvarsdóttir KA


Drengir 15 - 16 ára

Sæti Nafn  
1 Kjartan Helgason HSK
2 Ingvar Sölvason HSK
3 Þórbergur Egill Ingvarsson HSK
4 Kristinn Eyjólfsson HSK
5 Kári Daníelsson HSK

 

Drengir 17 - 18 ára 

Sæti Nafn  
1 Olgeir Otri Engilbertsson HSK
2 Hreimur Karlsson HSK
Golf

Úrslit í golfi

Höggleikur án forgjafar

11 - 13 ára drengir

Sæti Nafn Forgjöf Leikforgjöf Samtals
1 Kristinn Sturluson 12,2 0 41
2 Aron Leo Guðmundsson 54,0 0 45
3 Ingi Rafn William Davíðsson 28,0 0 47
4 Haukur Rúnarsson 40,3 0 50
5 Sölvi Berg Auðunsson 36,8 0 52

 

11 - 13 ára stúlkur

Sæti Nafn Forgjöf Leikforgjöf Samtals
1 Freyja Ósk Ásgeirsdóttir 54,0 0 68

 

14 - 15 ára drengir

Sæti Nafn Forgjöf Leikforgjöf Samtals
1 Hafsteinn Thor Guðmundsson 14,8 0 84
2 Snorri Rafn William Davíðsson 11,3 0 87
3 Jón Þórarinn Hreiðarsson 54,0 0 161

 

16 - 18 ára drengir

Sæti Nafn Forgjöf Leikforgjöf Samtals
1 Veigar Heiðarsson 1,2 0 74
2 Jóhann Már Guðjónsson 11,7 0 81
3 Alexander Franz Þórðarson 17,2 0 92
4 Hafþór Höskuldsson 54,0 0



Punktakeppni með forgjöf

11 - 13 ára

Sæti Nafn Forgjöf Leikforgjöf Samtals
1 Aron Leo Guðmundsson 54,0 44 30
2 Haukur Rúnarsson 40,3 31 19
3 Emil Nói Auðunsson 51,6 41 17
4 Ingi Rafn William Davíðsson 28,0 19 16
4 Alexander Máni Hlynsson 53,4 43 16

 

 

 

 

Götuhjólreiðar

Úrslit í götuhjólreiðum

11 - 14 ára drengir

Smelltu hér til þess að skoða úrslit. 

 

15 - 18 ára drengir

Smelltu hér til þess að skoða úrslit. 

 

Hestaíþróttir

Úrslit í hestaíþróttum

11 - 14 ára tölt T7

Sæti Nafn Félag
1 Loftur Breki Hauksson HSK
2 Unnur Rós Ármannsdóttir HSK
3 Kristín María Kristjánsdóttir ÍRB
4 Heiðdís Fjóla T. Jónsdótttir HSK
5 Elva Lillian Sverrisdóttir HSK


11 - 14 ára fjórgangur V5

Sæti Nafn Félag
1 Vigdís Anna Hjaltadóttir HSK
2 Unnur Rós Ármannsdóttir HSK
3 Kristín María Kristjánsdóttir ÍRB
4 Loftur Breki Hauksson HSK
5 Heiðdís Fjóla T. Jónsdóttir HSK
6 Bryndís Anna Gunnarsdóttir HSK


15 - 18 ára Tölt T3

Sæti Nafn Félag
1 Vigdís Anna Hjaltadóttir HSK
2 Hulda Vaka Gísladóttir HSK
3 Valdís Anna Valdimarsdóttir UÍA
4 María Björk Leifsdóttir HSK


15 - 18 ára fjórgangur V2

Sæti Nafn Félag
1 Hulda Vaka Gísladóttir HSK
2 Ásta Dís Ingimarsdóttir HSK
3 Valdís Anna Valdimarsd. UÍA
4 Inga Rós S. Hauksdóttir USAH


15 - 18 ára fimmgangur F2

Sæti Nafn Félag
1 Inga Rós Suska Hauksdóttir USAH

 

Knattspyrna

Úrslit í knattspyrnu

11 - 12 ára drengir

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Sætir strákar 13 20
2 Jólasveinarnir 12 19
3 Strumparnir 12 13
4 Rauði herinn 12 4
5 Hamar 11 13
6 Kóngarnir A 11 12
7 Kóngarnir 1 10 12
8 Crocs 10 -13
9 Stubbur stjóri 9 -1
10 Sveitanaglar ÍBU 9 -5
11 USVS 9 -9
12 Dúddarnir 7 -4
13 Svamparnir 6 0
14 HHF og viðbót 6 -19
15 Aðalinn 3 -26

 

11 - 12 ára stúlkur

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Eldingarnar 15 23
2 Disney 10 17
3 Barbie 10 13
4 Kleinuhringirnir 3 -15
5 Lið einstaklinga 3 -16
6 Skellibjöllurnar 3 -22

 

13 - 14 ára drengir

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Diddarnir 15 21
2 Newcastle 999 12 28
3 Bunda 10 3
4 Dýrin 10 2
5 KFR 9 12
6 Bleiku bananarnir 9 5
7 Rothöggið 9 -10
8 Fyrirmyndadrengir 6 4
9 Laxmenn 6 2
10 Riddarar hringborðsins / Dimondi 6 -5
11 Sindri 4 -19
12 Strumparnir 3 -19
13 USVS 3 -10
14 Íþróttaálfar 0 -21

 

13 - 14 ára stúlkur

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Skessurnar 19 35
2 Þrumurnar 16 31
3 Skvetturnar 13 15
4 Trítlarnir 10 -1
5 Kobbi kútur 7 -2
6 Bleiki grísinn 6 -45
7 Sveitalúðarnir 3 -27


15 - 16 ára drengir

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 FC Dallas  16 20
2 Gederne 13 20
3 Skagalestin 12 18
4 zlatan 12 9
5 Lifrapylsurnar 10 5
6 Brick City / HHF 9 3
7 Stjúpbræður 9 0
8 Níu undur heims 9 -1
9 Kóngarnir 9 -10
10 Pylsuvagninn 7 -4
11 USVS 6 -6

 

15 - 16 ára stúlkur

Sæti Lið Stig Skormismunur
  Dýragarðurinn 3 1
  Þrumurnar 0 -1


17 - 18 ára drengir

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Sólinn 21 27
2 brexit Bully's and CTC 15 24
3 BBM 15 11
4 Prison FC 10 -4
5 Sælir 8 -4
6 KFR boys 5 -6
7 Ægir FC 4 -15
8 MVP'S 3 -33

 

 

 

 

Körfubolti

Úrslit í körfubolta

11 - 12 ára drengir

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Þór Þorlákshöfn 10 63
2 Jólasveinarnir 8 31
3 Bjartur Ben 6 57
4 Kef Boys 6 23
5 Svamparnir 6 6
6 Lil'Tásur 6 4
7 Sætir strákar 6 -16
8 Nafnið 4 5
9 Hamar 4 -6
10 Samherjar 4 -8
11 Kóngarnir 1 4 -17
12 Crocs 4 -28
13 Hveró 2 -14
14 Kóngarnir A 0 -100

 

11 - 12 ára stúlkur

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Tornado 8 113
2 Cocoa Puffs 6 22
3 Disney 4 -22
4 Kleinuhringirnir 2 -24
5 Stuðboltastelpur 0 -89


13 - 14 ára drengir

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Dímondi 10 134
2 Dýrin 8 42
3 Sveitalubbarnir 8 22
4 Skósveinarnir 6 6
5 Laxmenn 4 3
6 Silfurrefirnir 4 -5
7 Rothöggið 4 -45
8 Diddarnir 2 -23
9 Stella 2 -32
10 Samherjar 2 -42
11 Fyrirmyndadrengir 0 -60


13 - 14 ára stúlkur

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Ljónynjur 10 188
2 UMFÍ 8 59
3 Möndlurnar 6 6
4 Skvetturnar 4 -82
5 Bleiki Grísinn 2 -131
6 Fontana 0 -40


15 - 16 ára drengir

1 Leikskólastarfsmenn 10 37
2 Svaka kroppar 8 22
3 Brick City 8 15
4 Geiturnar 6 28
5 Geimaparnir 6 8
6 Jumpan 6 3
7 Zlatan 6 -8
8 Kóngarnir 4 15
9 Pulla með öllu 4 0
10 USVS 2 4 -1
11 Stjúpbræður 4 -8
12 Skagalestin 4 -11
13 NÓA 4 -12
14 Pylsuvagninn 4 -14
15 Lifrapylsurnar 2 -44
16 USVS 1 0 -30


15 - 16 ára stúlkur

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Skósveinarnir 10 37
2 Ofurbrækurnar 10 33


17 - 18 ára drengir

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Borgarbörn 10 32
2 Sólinn 8 3
3 Bakkabræður BC 4 8
4 Prison FC 4 3
5 BBM 1 2 -21
6 BBM 2 0 -25


17 - 18 ára stúlkur

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 MVP'S 2 11
2 Supreme team 0 -11

 

Kökuskreytingar

Úrslit í kökuskreytingum

Einstaklingskeppni

11 - 12 ára

1. Bylgja Hrönn Ívarsdóttir HSK

2. Andrea Sjöfn Óskarsdóttir HSK

3. Stella Natalía Ársælsdóttir HSK

13 - 14 ára 

1. Þórkatla Þyrí Sturludóttir ÍA

2. Sóley Vigfúsdóttir HSK

3. Hekla Lind Axelsdóttir HSK


15 - 18 ára

1. Guðmundur Kolbeinsson HSK

2. Tinna Sóley Kristjánsdóttir ÍBR

Liðakeppni

11 - 12 ára

1. Vanilla

2. Aparnir

3. Ásarnir

13 - 14 ára

1. Krakkalakkarnir

2. Sigga Stína

3. Fjörhjólaklúbbur Vestfjarða

15 - 18 ára

1. Popp

2. Mörgæsir

3. Páll Óskar

Pílukast

Úrslit í pílukasti

Stúlkur 11 - 18 ára 

Sæti Nafn Stig
1 Freyja Stefánsdóttir 222
2 Þórkatla Þýri Sturludóttir 184
3 Júlia Lind Sigurðardóttir 176
4 Íris Birna Árnadóttir 175
5 Sveindís Helga Hlédísardóttir 174
6 Bríet Bergdís Stefánsdóttir 169
7 Iðunn Kara Davíðsdóttir 158
8 Aníta Ingvarsdóttir 151
9 Ólöf Ósk Bjarnadóttir 147
10 Aníta Hanna Kristjánsdóttir  147
11 Inga Lilja Ómardóttir  145
12 Inga Sóley Jónsdóttir 144
13 Lisbeth Viðja Hjartardóttir  140
14 Esja Sigríður Nönnudóttir 134
15 Borghildur Birna Eiríksdóttir 132
16 Birgitta Rut Brynjólfsdóttir 129
17 Auðbjörg Eva Hasler 127
18 Diljá Sævarsdóttir 123
19 Hildur Hrönn Sigmarsdóttir  119
20 Íris Helga Aradóttir 118
21 Sara Gunnlaugsdóttir 115
22 Sara Natalía sigurðardóttir 114
23 Jóhanna Lilja Ásgeirsdóttir 114
24 Elísa Rún Vilbergsdóttir 110
25 Isold Andradóttir 108
26 Móeiður Alma Gísladóttir 107
27 Eldey Eva Engilbertsdóttir 104
28 Hildigunnur Sigrún Eiríksdóttir 100
29 Bergþóra Hauksdóttir  97
30 Ragnheiður Sara  Steindórsdóttir 94
31 Bergrós Vilbergsdóttir 93
32 Ísabella Eiríksdóttir Hjaltested 91
33 Rósa Petrea Jónatansdóttir 89
34 Lea Dalstein Ingimarssóttir 87
35 Ásta Ægisdóttir 84
36 Þórgunnur Ríta Gústafsdóttir  82
37 Stella Natalía Ársælsdóttir  79
38 Anna Ísey Engilbertsdóttir 74
39 Guðný Lára Bjarnadóttir 65
40 Birta Rós Einarsdóttir  61
41 Anika Líf Sævarsdóttir 51

 

Drengir 11 - 18 ára

Sæti  Nafn Stig
1 Gunnar  Guðmundsson 228
2 Anton  Óskar Ólafsson 212
3 Óskar Aron Stefánsson 201
4 Egill Eyvindur Þorsteinsson 189
5 Friðrik Smárason 187
6 Aron Elvar Stefánsson 187
7 Björgvin Hermannsson 181
8 Ísleifur Auðar Jónsson 180
9 Kristján Kári Ólafsson 170
10 Dagur Sigurðsson 165
11 Bjartur Einarsson 165
12 Brynjar Davíðsson 162
13 Sigurður Arnfjörð Bjarnason 161
14 Sigmar Freyr Símonarson 160
15 Eyþór Einarsson  157
16 Jón Tryggvi Sverrisson 155
17 Svavar Steinn Guðjónsson 154
18 Dagur Kort Ólafsson 153
19 Eysteinn Auðar Jónsson 152
20 Sigurður Grétar Gunnarsson  151
21 Unnar Marinó Friðriksson 148
22 Þórður Már Steinarsson 147
23 Hjalti Heiðar Magnússon 144
24 Borgþór Gunnarsson 142
25 Magnús Víðir Jónsson 140
26 Ásgeir Marínó Harðarson 139
27 Sindri Snær Gunnarsson 135
28 Benedikt Hrafn Guðmundsson 130
29 Kristján Andri Finnson 126
30 Sverrir Máni Harðarson 125
31 Benedikt Arnór Þórólfsson 124
32 Smári Karl  Þorfinnsson 122
33 Martin Patryk Srichakham 121
34 Axel Úlfar Jónsson 120
35 Bjarni Friðrik Gíslason 119
36 Kristinn Viðar Eyjólfsson 118
37 Árni Stefán Friðriksson 116
38 Hrannar Snær Jónson 113
39 Sigurjón Geir Eiðsson 112
40 Brynleifur Þór Þorsteinsson 111
41 Máni Dalstein Ingimarsson 111
42 Olgeir Albertsson 110
43 Bjarki Davíðsson 110
44 Olgeir Máni Bjarnason 105
45 Marteinn  Maríus Marinósson 103
46 Bjarni Ásberg Þorkelson 103
47 Jón Gauti Grétarsson 102
48 Kristján Steinn Guðmundsson 101
49 Helgi  Reynisson 99
50 Bjarni Ágústsson 96
51 Sumarliði  Erlendsson 92
52 Dagur  Sigurðaraon 91
53 Eldon Ægir Axelsson 91
54 Ingólfur Birkir Eiríksson 91
55 Gestur Helgi Snorrason 89
56 Þórbergur Egill Ingvason 89
57 Ívar Jónsson 89
58 Baldur Þorkelsson 89
59 Aron Elvar  Stefánsson 88
60 Logi Smárason 87
61 Dagur Ingimundarson  82
62 Benjamín Arnar Ágústsson 80
63 Hjörvar Þór Hnikarsson 80
64 Steindór Orri Þorbergsson 80
65 Kristjan Ágústsson 79
66 Stormur Leó Guðmundsson 78
67 Styrkár Freyr Birgisson  78
68 Ísak Logi Brynjólfsson 76
69 Guðjón Sabatino Orlandi  74
70 Anton  Óskar Ólafsson 72
71 Sigurður Emil pálsson 54
72 Tómas Egidiusson 54
73 Sverrir Eyfjörð Torfason 52
74 Ingólfur Brynjar Ingólfsson 43
75 Albert Hellsten Högnason 42

 

Rafíþróttir

Úrslit úr rafíþróttum

Rocket League 11 - 13 ára

1. RLRL - Aron Páll Bjarkason og Þorleifur Óðinn Jónsson. 

2. Refirnir - Ingi Rafn Davíðsson og Aðalsteinn Björnsson. 

3. Nafnið - Halldór Steinar Benjamínsson og Benjamín Caird. 

 

Rocket League 14 - 18 ára

1. Team Muskateers - Nöel Chareyre og Ari Gauti Sigurðsson. 

2. Cybertruck - Eyþór Birnir Stefánsson og Snorri Rafn William Dabíðsson. 

 

League of Legends 14 - 18 ára

1. Hafþór Höskuldsson UDN

2. Sveinn Saraphat Þórarinsson ÍBA

3. Nöel Chareyre ÍBR

 

GS:GO 14 - 18 ára

1. Máni Arnórsson HSK

2. Sveinn Saraphat Þórarinsson ÍBA

3. Nöel Chareyre ÍBR

 

 

Skák

Úrslit í skák

11 - 14 ára opinn flokkur

Sæti Nafn Félag Vinningar
1 Hranfkell Hilmar Sigmarsson HSK 5
2 Ingi Rafn William Davíðsson ÍBR 4
3 Árni Ingvason USAH 4
4 Halldór Stefánsson UMSS 3
5 Bjarni Hrannarsson ÍBA 2
6 Bjartur Otti Þorsteinsson ÍBR 2
7 Kjartan Arnarsson UMSS 1
8 Albert Hellsten Högnason HSK 1

 

11 - 14 ára aðalflokkur

Sæti Nafn Félag Vinningar
1 Magnús Tryggvi Birgisson HSK 5
2 Logi Smárason HSK 4
3 Kristján Kári Ólafsson HSK 3
4 Styrkur Freyr Birgisson HSK 3
5 Óskar Atli Örvarsson HSK 2
6 Atli Freyr Haraldsson ÍBR 2
7 Sunny Songkun Tangrodjanakajorn  ÍBR 2
8 Sigurður Emil Pálsson HSK 2
9 Guðmundur Sævin Gústafsson ÍBR 1

 

15 - 18 ára aðalflokkur

Sæti Nafn Félag Vinningar
1 Kristján Logi Jóhannsson UMSK 4
2 Fóvent Rigved Adhikari ÍBR 4
3 Þrándur Ingvarsson ÍBR 4
4 Axel Arnarsson UMSS 3
5 Snorri Rafn Davíðsson ÍBR 2
6 Hreimur Karlsson HSK 1
7 Rökkvi Þeyr Guðjónsson HSK 1
8 Þorbergur Egill Yngvason HSK 1

Kristján og Flóvent með 10 stig og Þrándur 7.

Kristján í fyrsta sæti þar sem hann vann innbyrgðis viðureignina við Flóvent. 

 

 

 

 

 

Strandblak

Úrslit í strandblaki

 

11 - 12 ára drengir

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Blöðkurnar 8 48
2 UMFÍ liðið 6 26
3 Rauði herinn 4 2
4 Þorpararnir 4 0
5 Kóngarnir 2 4 -6
6 Ásarnir 2 -5
7 Kóngarnir 1 2 -26
8 Dúddarnir 2 -39

 

11 - 12 ára stúlkur

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Eldingin 8 32
2 Champions 8 28
3 Kleinuhringirnir 8 20
4 Disney 6 20
5 Íþróttaálfarnir 6 12
6 Shiny skvísurnar 6 -3
7 Eldingarnar 4 15
8 Stjörnur 4 -16
9 Skoppa og Skrítla 4 -18
10 Stuðboltastelpur 4 -18
11 Breiðablik 1 0 -40

 

13 - 14 ára drengir

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Laxmenn 2 10 44
2 Tvibbar 8 36
3 # Jacked drengir 6 39
4 Bleiku bananarnir 6 27
5 Prinsessurnar 6 15
6 Stella 6 11
7 Laxmenn 3 6 4
8 Newcastle 999 6 -5
9 BUNDA 6 -17
10 Silfurskotturnar 4 -5
11 Sindri 6 -7
12 Laxmenn 1 4 -18
13 Fyrirmyndardrengir 2 4 -25
14 Blika 2 -22
15 Fyrirmyndardrengir 2 -27

 

13 - 14 ára stúlkur

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Ströndin 10 53
2 Býflugurnar 8 24
3 Gulleplin 6 31
4 Bleiki Grísinn 1 6 1
5 Ísdís 6 -9
6 Naglarnir 4 -2
7 Bleiki Grísinn 2 4 -9
8 Kúlugúbbarnir 4 -14
9 Fontana 2 -25

 

15 - 16 ára drengir

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Men in blak 8 41
2 Pylsuvagninn 6 44
3 Team Bauhaus 6 22
4 Jumpan 6 12
5 Zlatan 6 2
6 The three amigos 4 15
7 Brick city 4 13
8 Pulsa með öllu 4 12
9 Þorpararnir 4 7
10 Leikskólastarfsmenn 4 7
11 Besta spilið 4 1
12 Stjúpbræður B 4 -3
13 Lifraylsa 4 -8
14 Hrútspungarnir 4 -14
15 Skagalestin 1 4 -25
16 Kóngarnir 2 -12
17 Betri kóngarnir 2 -21
18 Dvergarnir tveir 2 -29
19 Stjúpbræður A 0 -24
20 Blautu pípararnir 0 -40

 

15 - 16 ára stúlkur

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 KA 10 80
2 Ofurhetjurnar 8 23
  Skósveinar 6 12
  Túril & Kotler 6 6
  Þorpararnir 6 -8
  UMFÍ liðið 4 16
  The frænks 4 -6
  Ofurbrækurnar 4 -36
  Höttur 2 -37

 

17 - 18 ára drengir

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Blakarar 8 32
2 Prison FC 6 -10
3 Brexit Bully's 6 -16
4 NÓP 4 -6

 

17 - 18 ára stúlkur

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 ArnEyhildur 12 98
2 Blakers 6 6
3 Yin og Yang 6 -33
4 Goal diggers 0 -71

 

Stafsetning

Úrslit í stafsetningu

11 - 12 ára (hægt að fá 24 stig)

Sæti Nafn Stig
1. -2. Magni Rafn Ragnarsson 18
1. - 2. Eva Sól Axelsdóttir 18
3. - 4.  Þórarinn Karl Hermannsson 17
3. - 4. Magnús Tryggvi Birgisson 17
5. - 6. Karen Sól Heiðarsdóttir 16
5. - 6. Sigurbjörg Inga Sigfúsdóttir 16
7 Ásdís Erla Helgadóttir 14
8 Eyrún Svala Gústafsdóttir 13
9 Haukur Skúli Óttarsson 13

 

13 - 14 ára (hægt að fá 28 stig)

Sæti Nafn Stig
1 Hugrún Birna Hjaltadóttir 23
2 Lilja Maack 22
3. - 4.  Sóley Dagbjartardóttir 20
3. - 4.  Vala Kristín Georgsdóttir 20
5. - 6. Ísleifur Auðar Jónsson 19
5. - 6. Hildur Arna Orradóttir 19
7 Hinrik Freyr Sigurbjörnsson 16


15 - 18 ára (hægt að fá 28 stig)

Sæti Nafn Stig
1 Rökkvi Þeyr Guðjónsson 26
2 Unnar Aðalsteinsson 25
3 Sara Natalía Sigurðardóttir 24
4. - 5.  Dýrleif Nanna Guðmundsdóttir 22
4. - 5.  Árni Stefán Friðriksson 22
6 Tómas Týr Tómasson 21
7 Elín Karlsdóttir 20
8. - 10. Valborg Elva Bragadóttir 19
8. - 10. Aðalheiður Ella Ásmundsdóttir 19
8. - 10. Ásta Dís Ingimarsdóttir 19
11 Júlía Lind Sigurðardóttir 18
12 Sveinn Svavar Hallgrímsson 16

 

Strandhandbolti

Úrslit í strandhandbolta

11 -12 ára drengir

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Jólasveinarnir 10 57
2 Kóngarnir 1 6 11
3 Dallas 6 6
4 Lil'Tásur 2 -8
5 Svamparnir 2 -11
6 Eldboltar 2 -21
7 Kóngarnir A 2 -34

 

11 - 12 ára stúlkur

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Disney 8 28
2 Eldingarnar 6 16
3 Fröllurnar 4 -7
4 Barbie 2 -15
5 Kleinuhringirnir 0 -22


13 - 14 ára drengir

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Rothöggið 8 16
2 Diddarnir 6 13
3 Bunda 6 6
4 USVS 4 18
5 Dímondi 4 13
6 Laxmenn 4 9
7 Dýrin 4 -5
8 Newcastle 999 4 -9
9 Sindri 4 -9
10 Íþróttaálfar 2 -6
11 Fyrirmyndadrengir 2 -12
12 Hlöllabátar 0 -34


13 - 14 ára stúlkur

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Möndlurnar 10 26
2 Bleiki Grísinn 8 27
3 Ljónynjur 4 -6
4 Skessurnar 4 -10
5 Fontana 2 -7
6 Gull eplið 2 -30


15 - 18 ára drengir

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Stjúpbræður 10 23
2 Leikskólastarfsmenn 8 19
3 Smyglarar 8 7
4 Lifrapylsurnar 6 6
5 USVS 4 21
6 Brexit Bully's 4 5
7 Prison FC 4 2
8 Pulsa með öllu 4 -2
9 Skagalestin 4 -3
10 Gederne 2 -2
11 Zlatan 2 -36
12 Sólinn 0 -40


15 - 18 ára stúlkur

Sæti Lið Stig Skormismunur
1 Skósveinarnir 10 44
2 Ofurbrækurnar 8 26
3 Strandverðir 6 14
4 Hottest Pink 4 -4
5 Goal diggers 0 -40
6 MVP'S 0 -40
Taekwondo

Úrslit í taekwondo

Cadet 12 - 14 ára

1. sæti Júlía HSK

2. sæti Úlfur HSK

 

Junior 15 - 17 ára

1. sæti Egill Gunnarsson UMSK

2. sæti Þorsteinn Helgi Atlason Keflavík